



**HALMASHAURI YA WILAYA YA
MKURANGA**

MAOMBI YA LESENI YA VILEO:

1.Chini ya sheria ya vileo(No.28 ya mwaka 1968 na marekebisho yake)

MAELEKEZO:Fomu hii ijazwe na itumwe kwa mamlaka ya leseni ya vileo ya Wilaya baada ya kulipwa ada ya maombi ya Sh. 2,000/= taslim.

2.(i)Jina kamili la

mwombaji.....
.....

(ii)Namba ya
simu.....TIN.....Kitongoji/mtaa.....
.....

Kijiji/Mji.....Wilaya.....
.....

(iii)Ada ya leseni imelipwa kwa stakabadhi namba.....ya
tarehe.....

(iv)Ombi jipya/zamani Nambari ya leseni ya
zamani.....ya.....

(v)Sahihi ya
mwombaji.....Tarehe.....
.....

(vii)MAONI YA AFISA MTENDAJI WA
KIJIJI.....

Sahihi na muhuri wa afisa
mtendaji.....Tarehe.....

3.MAONI YA AFISA MIPANGO

MIJI/ARDHI:.....

Sahihi na muhuri wa
afisa.....Tarehe.....

4.MAONI YA AFISA

POLISI.....

.....

Jina la
afisa.....Sahihi.....Tarehe.....

.....

5.MAONI YA AFISA

AFYA:.....

.....

Sahihi na Muhuri wa
afisa.....Tarehe.....

6.UAMUZI WA MAMLAKA YA LESENI ZA VILEO:

Ombi hili limekubaliwa/limekataliwa kwa sababu
zifuatazo.....

.....,alipe
ada ya sh.....

Sahihi na muhuri wa katibu wa mamlaka ya leseni za
vileo.....