

AFYA	Ujenzi wa wodi ya wazazi Mkuranga.	Kuwezesha ujenzi wa wodi ya wazazi katika hospitali ya Mkuranga hadi ifikapo Juni,2018
	Ukarabati jengo la wagonjwa wa nje	Kukarabati jengo la wagonjwa wa nje (mapokezi, na chumba cha madawa) hadi ifikapo Juni,2018
	Ukarabati jengo la wagonjwa wa meno.	Kukarabati jengo la wagonjwa wa meno hadi ifikapo Juni,2018
	Marekebisho ya mfumo wa umeme	Kufanya marekebisho ya mifumo ya umeme hospitali ya mkuranga hadi ifikapo Juni,2018
	Ujene eneo la kufulia nguo	Kumalizia ujenzi wa eneo la kufulia nguo hadi ifikapo Juni,2018
	Ukarabati nyumba za watumishi	Kukarabati nyumba za watumishi wa kituo cha afya Mkamba hadi ifikapo Juni,2018
	Ujenzi chumba cha upasuaji	Kumalizia ujenzi wa miundo mbinu ya chumba cha upasuaji katika kituo cha Mkamba hadi ifikapo Juni,2018
	Ukarabati wa zahanati Nasibugani.	Kukarabati zahanati ya Nasibugani hadi ifikapo Juni,2018
	Ujenzi nyumba ya mtumishi .	Kumalizia ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Mkonoge hadi ifikapo Juni,2018
	ujenzi wa zahanati.	Kumalizia ujenzi wa zahanati ya Koma hadi ifikapo Juni, 2018
		Kumalizia ujenzi wa wa zahanati ya Mihekelu hadi ifikapo Juni,2018
		Umaliziaji wa ujenzi wa wa zahanati ya Magodani hadi ifikapo Juni,2018
		Umaliziaji wa ujenzi wa wa zahanati ya Nyamoto Tipo hadi ifikapo Juni,2018
	Ukarabati wa zahanati	Kukarabati wa zahanati ya Nyatanga hadi ifikapo Juni,2018
	Umaliziaji ujenzi wa zahanati	Kuwezesha umaliziaji wa zahanati ya Kuruti na Kisiju Pwani hadi ifikapo Juni,2018
		Umaliziaji ujenzi wa zahanati ya Nganje hadi ifikapo Juni,2018
		Umaliziaji wa ujenzi wa zahanati ya Kifumangao hadi kufikia Juni,2018
Umaliziaji wa ujenzi wa zahanati ya Mvuleni hadi ifikapo Juni,2018		
Umaliziaji wa ujenzi wa zahanati ya Kigobedi hadi kufikia Juni,2018		