
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA   ANAWATANGAZIA 

WANANCHI WOTE  WENYE SIFA YA KUOMBA NAFASI YA AJIRA IFUATAYO: 

1.DEREVA  DARAJA II NAFASI  1 

 

 SIFA ZA MUOMBAJI 

 

 Awe ni raia wa Tanzania mwenye   umri usipungua miaka 1 na usiozidi miaka 45 

 Awe na cheti cha ufaulu  wa kidato cha nne (Form Four) na leseni  ya udereva Daraja  E au 

C1 ya uendeshaji wa magari  ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja 

bila kusababisha ajali 

 Aw amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic Driving Course) 

yatolewayo na chuo  cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuo kingine kinacotambuliwa 

na serikali  

 Waombaji wenye cheti cha majaribio  ya ufundi daraja la II watafikiriwa kwanza  

 

NGAZI YA MSHAHARA: 

Mshahara utalipwa kwa kiwango cha serikali  TGS B. 

Mwisho wa kupokea maombi ni trehe 20/9/2019 saa 9:30 jioni 

MAOMBI YOTE  YAELEKEZWE  KWA  

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

SLP 10, 

MKURANGA 


