HALIMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA.

SHULE YA SEKONDARI MWANDEGE
SHULE YA SEKONDARI MWANDEGE
S.L.P 39
MKURANGA PWANI.
TAREHE ..o

JINA LA MWANAFUNZE Lottt

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MWANDEGE WILAYA
MKURANGA MKOA WA PWANI MWAKA........cccceeiirrnnirinnnnnee.
1.0. UTANGULIZI

Ninafuraha kukuarifu umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hiimwaka ..................
shule ya Mwandege. Mwanafuzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe..........ccocooiviiiiii,

2.0. MAHITAJI
2.1. SARE ZA SHULE

WASICHANA: -

Shati mbili nyeupe mikono mifupi.

Sketi mbili (kitambaa cha shule) mishono linda box
Sketi ndefu kwa wanaovaa Hijab.

Hijab ya kitambaa cheupe kizito na juba la kustiri
Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba (kisigino kifupi).
Soksi pea mbili nyeupe

Begi la kubebea daftari.

Mkebe wa mahesabu (Mathematical set).

Kamusi (Dictionary).

YVVYVVVYVYVYYVYVYVYYVY

Madaftari Quire 3 kumi na moja.

WAVULANA: -

Suruafi mbiii mshono malinda mawili mbele na upindo chini '{turn up" upana wa kutosha
Shati nyeupe mbili mikono mifupi.

Mkanda mweusi wa ngozi wenye bakoni ya kawaida.

Vesti nyeupe ya kuvalia shati.

Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba (kisigino kifupi).

Soksi pea mbili nyeupe

Begi la kubebea daftari.

Mkebe wa mahesabu (Mathematical set).

Kamusi (Dictionary).

VYV VYV VVYVYYYVYYVY

Madaftari Quire 3 kumi na moja.

NB: Suruali modo na isiyo na malinda ya mbef{e haitaki



2.2. Kila mwanafunzi anapaswa kuchangia fedha ya chakula kiasi cha shiringi 80,000/= kwa mwaka

3.0. SHERIA NA KANUNI MUHIMU
a) Heshima kwa viongozi, wazazi,, wafanyakazi wote wanafunzi wengine na jumla kwa ujumla ni

jambo la lazima.

b) Mahudhuria mazuri katika kila shughuli
ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
shule nilazima
c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (Preparation
d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa
e) kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje
ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi katika shule hii.
f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.
g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.
h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
i) Kutunza mali za umma.
3.1. MAKOSA
Makosa yafuathyo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa Shule:-
a) Winzi
b) Uasherati na ushoga.
c) Ubakaji
d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine; Mirungi, kubeli
na kadhaiika.
e) kupigana au kupiga.
f)  Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
g) Kudharau bendera ya Taifa.
h) Kuwa mjamzito/kupata mimba.
i) Kuoa au kuolewa.
j)  Kutoa mimba
k) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au
watu.
[) Kukataa adhabu kwa makusudi.
m) Kuwa na simu ya mkononi.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

MKUU WA SHULE



Picha ya Mwanafunzi Picha ya Mzazi/Mlezi
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FOMU YA KUJIANDIKISHA (KIAMBATANISHO "A") IJAZWE
NA KURUDISHWA SHULENI.

JINA KAl 1@ IMWaANATUNZE oo e et

Tarehe ya kuzaliwa ..........ccoeevvvninnen. MWEZi v Mwaka ....ccoeveeee.

Mahali alipozaliwa; .......ooeoeiiiiiiiiiieeeeee, (Alete nakala ya cheti cha kuzaliwa)

Jinsia yako Me/Ke (futa lisilohusika).
ShUIE UIYOTOKA ..ot
Anuaniya Shule aliyotoka ....ccuvieeie e,

Namba ya Mtiahaniwa (Darasala Saba) ........coooviiiiiiiii e

10.Mahali unapoishi sasa Kitongoji/Mtaa .................... KiJiji v Kata...............

11.Jina la Mzazi/MIlezi (Majina Matatl) ......cccoeoveeeiiiieeeee e

12.Yatima/si yatima (wazazi wote)/ Baba aumama........cccoeovvveiioiieeeeee e

13.Kazi ya Mzazi/Mlezi Baba .........ccccccvvvviiiiceccee, Mama.......coooeiiiiiieeee e,

14.Namba ya SiMmU Ya MZazi/MIBZi...ccciiiiiiiie e

15.Mahali unapoishi sasa Kitongoji/Mtaa........c........... Kijiji oo, Wilaya ................

16.Namba ya Nida ya Mzazi/MIEZi .....ccuuii i,

17.Namba ya cheti cha Kuzaliwa .........ooooiiiiii e

18.Nakala ya cheti cha kuzaliwa.



HALIMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA
FOMU YA KUPIMA AFYA

SHULE YA SEKONDARI MWANDEGE
MKURANGA PWANI.
TAREHE.....coiiiiiiiiiic

HOSPITALI YA SERIKALI,
MGANGA MKUU,
KITUO CHA AFYA/WILAYA/MKOA,

SEHEMU A:
BIEIE 1o L L el o] n a1 TSRS kama

Anafaa/hafai aendelee na masomo ya Elimu Ya Sekondari.
SAINI: i,
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SEHEMU C: HITIMISHO (IJAZWE NA MGANGA MKUU).

Nimempima, MWaNafUNZi . ... Na kuona
kuwa anafaa/hafai kuendelea na masomo ya Sekondari.

KITUO . et SAINT e
TArENE e CheO0: i



