MAJUKUMU YA IDARA NA MAJUKUMU YA MKUU WA IDARA

	IDARA YA MAJI
	MAJUKUMU YA MKUU WA IDARA 


	
	· Kuboresha na kusimamia utekelezaji mikakati iliyo kwenye Halmashauri inayohusiana na utafiti, utunzaji na uratibu wa Rasilimali za maji chini na juu ya Ardhi
· Kuboresha bajeti ya mwaka iliyoandaliwa na Idara/Kitengo

· Kuboresha na Kusimamia Uchimbaji wa Visima , Kusanifu Ujenzi wa visima na Kuhakiki uwezo wa kisima kutoa maji (Pumping test)
· Kuratibu ukusanyaji wa takwimu zinazohusiana na rasilimali maji katika Halmashauri.
· Kuandaa na kuboresha idadi na ubora wa vifaa vya kiufundi vinavyotakiwa kununuliwa na Kitengo/Idara.

· Kufanya tathimini mara kwa mara  na kuangalia uwezo wa Halmashauri katika upatikanaji wa rasilimali maji. 
· Kuandaa mapendekezo ya Miradi ya rasilimali maji katika Halmashauri
· Kuboresha mikakati, ukarabati na ufanisi  katika mitandao ya maji.
· Kuboresha usanifu yakinifu uliofanya na Idara/Kitengo au Kampuni binafsi (Consultancy) inayohusiana na miradi ya Ralimali maji. 
KITENGO CHA UTAFITI WA MAJI CHINI YA ARDHI NA MAJUKUMU YAKE
· Kufanya utafiti wa Maji chini ya Ardhi (Hydrogeological and Geophysical Survey) ili kubaini wapi kisima chaweza kuchimbwa na kutoa matokeo ya upatikanaji wa Maji

· Kusimamia Uchimbaji wa Visima , Kusanifu Ujenzi wa visima na Kuhakiki uwezo wa kisima kutoa maji (Pumping test)

· Kukusanya sampuli za maji kwa ajili ya kufanya uchunguzi wa kimaabara ili kuhakikisha wananchi wanapata maji Safi na salama
· Kufanya tathimini ya wingi wa maji na Mshuko  katika visima na vyanzo vingine vya Maji (Water Levels).

· Kutathimini (Monitoring) Rasilimali za maji chini ya Ardhi, kwenye sehemu ya kidakio cha maji (Sub-Catchments)
·  Kuandaa bajeti ya kitengo cha utafiti wa Maji.
KITENGO CHA UJENZI WA MIUNDOMBINU YA MAJI NA MAJUKUMU YAKE
· Kufanya usanifu yakinifu wa miradi ya maji inayotekelezwa, itakayotekelezwa ndani ya Halmashauri
· Ujenzi, Ukarabati na usimamizi wa mitandao ya miradi ya maji ya Halmashauri

· Kuandaa bajeti ya kitengo cha ujenzi wa miundombinu  ya Maji.

· Utayarishaji, uandikaji wa taarifa za robo, nusu, mwaka na ya mwaka mzima zinazohusu Rasimali maji katika Halmashauri.

· Ukusanyaji na uchambuzi wa takwimu zote za Halmashauri zinazohusu rasilimali maji na kuzifanyia upembuzi yakinifu.
· Kuhamasisha na kuelimisha wananchi juu ya masuala yote yanayohusu utunzaji na uendelezaji wa miradi ya Rasilimali maji
         


MIRADI ILIYOKAMILIKA 

1. MRADI WA MAJI MVULENI 

UPO KATA YA NYAMATO, KIJIJI CHA MVULENI 

MRADI UMEGHARIM JUMLA TSH 487,903,456
2. MRADI WA MAJI NYANDUTURU

UPO KATA YA NYAMATO, KIJIJI CHA NYANDUTURU

MRADI UMEGHARIM JUMLA TSH 252,327,000
3. MRADI WA MAJI TIPO 

UPO KATA YA NYAMATO, KIJIJI CHA TIPO 

MRADI UMEGHARIM JUMLA TSH 415,567,700
4. MRADI WA MAJI KILAMBA 

UPO KATA YA NYAMATO, KIJIJI CHA KILAMBA

MRADI UMEGHARIM JUMLA TSH 285,231,900
5. MRADI WA MAJI BUPU 

UPO KATA YA BUPU, KIJIJI CHA BUPU
MRADI UMEGHARIM JUMLA TSH 315,957,050
MIRADI INAYOENDELEA 

1. Yavayava
2. Mlamleni

3. Mwanambaya

4. Kimanzichana

5. Mkerezange

6. Ng’ore

7. Mbulani

8. Mdimni












