HALMASHAURI YA WILAYA MKURANGA

( Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi mtendaji)

Simu: Na 0232402738, S.L.P 10,
Fax Na 0232402706 MKURANGA,
PWANI.

Unapojibu tafadhali taja:
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YAH: TANGAZO LA KAZI

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III (Nafasi 66 )

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga anawatangazia waombaji
wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga
kuleta maombi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III yenye ngazi ya Mshahara wa
TGS B sawa na Tshs. 390,000/= kwa mwezi.

SIFA ZA MWOMBAIJI

a) Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI)
b) Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo:

Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Homboalo, Dodoma au Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

c) Asiwe mwombaji aliyeacha kazi kwenye Utumishi wa Umma
d) Waombaji waajiriwa wapitishe maombi yao kwa waajiri wao wa sasa

MAJUKUMU

1,
2.

ownas

Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji
Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na
Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji

. Kuratibu na Kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya

Kijiji

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji

Kutafsiri na Kusimamia Sera, Sheria na Taratibu

Kuandaaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini na
kuongeza uzalishaji mali



7. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalamu katika Kijiji

8. Kusimamia, Kukusanya na Kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji
9. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji

10.Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi
11.Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za kijiji

12. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata

Aidha maombi yote yaandikwe kwa mkono na yaambatanishwe na picha moja (passport
size), nakala za vyeti vilivyothibitishwa (certify) na Wakili au Mwanasheria
anayetambulika na Serikali. Maombi yote yatume kwa MKURUGENZI MTENDAJI (W)
j S.L.P. 10, MKURANGA. Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 11/09/2017 saa
| 9:30 Alasiri.

Watakaokidhi vigezo na kuchaguliwa kwa ajili ya usaili watajulishwa.

Eng. Mshamu A. Munde
| MKURUGENZI MTENDAJI (W)
},! MKKURANGA
I AEURUGENZ! MTERDAR

WIkAY:
wum YA
MENBANGS

| \
1‘ Nakala:  Katibu Tawala (M),
| Pwani.

Wakurugenzi wote, > Tunaomba tangazo libandikwe
Halmashauri za Mkoa wa Pwani . kwenye mbao za matangazo na
Maeneo muhimu

Watendaji wa Kata wote, -
Halmashauri Wilaya ya Mkuranga.




