



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MKURANGA



05 JULAI, 2021

**TAGAZO KWA WATUMISHI WA AJIRA MPYA (WALIMU NA
WATUMISHI WA KADA ZA AFYA)**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga anawakaribisha watumishi wote wa ajira mpya ambao wamepangiwa vituo vya kazi ndani ya Wilaya ya Mkuranga kufuatia tangazo lililotolewa na Ofisi ya Rais TAMISEMI la Juni 25, 2021.

Ili kukamilisha taratibu za ajira endapo kutakuwepo na changamoto yoyote itakayojitokeza tafadhali mnaweza kuwasiliana na timu ya mapokezi kwa namba zifuatazo.

NA.	JINA	CHEO	NAMBA YA SIMU
1	Frank Komba	Afisa Utumishi	0765 - 776577
2	Hassan Bembe	Katibu wa Afya	0754 - 506753
3	Benjamin Majoya	Afisa elimu Sekondari	0754 - 506753
4	Jessy Mpangala	Afisa Elimu Msingi	0783 - 072407
5	Mbikilwa Zuberi Ali	Mganga Mkuu	0688 - 557848
6	Mikidadi Mikidadi	(TSC)	0713 - 710442
7	Hamisi Manaki	Afisa Elimu Vifaa na Takwimu (E/ Msingi)	0789 - 845795

IMETOLEWA NA;

**ENG. MSHAMU A. MUNDE
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA**

Ofisi ya Mkurugenzi, Halmashauri ya Wilaya Mkuranga, S.L.P 10, Mkuranga, Simu: +255 232-402738, Nukushi: +255 232402706, Barua pepe: ded@mkurangadc.go.tz Tovuti: www.mkurangadc.go.tz