



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MKURANGA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. MDC/S.20/20/VOL.V/25

20 Januari, 2025

TANGAZO

AFISA MWANDIKISHAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA ANAWATANGAZIA WALIOTEULIWA KUFANYA USAILI WA AJIRA KATIKA ZOEZI LA UANDIKISHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA KUWA WANAHITAJIKA KUFIKA KATIKA SHULE ZA SEKONDARI ZIFUATAZO KWA AJILI YA USAILI.

**SHULE YA SEKONDARI MWINYI WALIOOMBA NA KUONEKANA
KATIKA KATA ZA;**

1. MWANDEGE
2. VIANZI
3. VIKINDU
4. MIPEKO
5. TAMBANI
6. MKURANGA
7. KIPARANG'ANDA
8. BETA
9. TENGELEA

Ofisi ya Mkurugenzi, Halmashauri ya Wilaya Mkuranga, S.L.P 10, Mkuranga, Simu: +255 232-402738, Nukushi: +255 232402706, Barua pepe: ded@mkurangadc.go.tz, Tovuti: www.mkurangadc.go.tz

**SHULE YA SEKONDARI DONDO WALIOOMBA NA KUONEKANA
KATIKA KATA ZA;**

1. MBEZI
2. SHUNGUBWENI
3. DONDO
4. KISIJU
5. KITOMONDO
6. NJIANNE

**SHULE YA SEKONDARI MKAMBA WALIOOMBA NA KUONEKANA
KATIKA KATA ZA;**

1. PANZUO
2. KISEGESE
3. MKAMBA
4. BUPU
5. KIMANZICHANA
6. MAGAWA
7. NYAMATO
8. LUKANGA
9. MSONGA
10. MWARUSEMBE

MNATAKIWA KUFIKA TAREHE 24/01/2025 KATIKA SHULE ZA SEKONDARI TAJWA HAPO JUU SAA 2:30 ASUBUHI MKIWA NA KALAMU NA COPY MOJAWAPO YA KITAMBULISHO CHA NIDA, LESENI YA GARI, KITAMBULISHO CHA KAZI AU BARUA YA UTAMBULISHO YA MTENDAJI WA KIJIKI.

WANAOTAKIWA KUFIKA NI HAWA WANORODHESHA TU KWA AJILI YA USAILI.



**Patrick M. Saduka
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA MKURANGA**