JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MKURANGA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. MDC/S.20/20/VOL.V/36 30 Aprili, 2023

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
MKURANGA ANAWATAARIFU KUWA MATOKEO YA USAILL WA
MTIHANI WA MAHOJIANO YA MTENDAJI WA KDIJI DARAJA III
ULIOFANYIKA TAREHE 30/04/2023 KATIKA UKUMBI WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA YAMEORODHESHWA HAPA
CHINI.

KWA WALE WALIOCHAGULIWA WANATAKIWA KUFIKA TAREHE
02/05/2023 KWA AJILI YA TARATIBU ZA AJIRA. AIDHA, MNATAKIWA
KUFIKA NA VYETI HALISI VYA ELIMU NA TAALUMA NA NAKALA
PAMOJA NA KITAMBULISHO VYA NIDA.
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MATOKEO YA USAILI YA NAFASI YA KAZI YA MTENDAJI WA KIJIJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA

NA JINA JINSI | UMRI | WASTANI MAELEZO
1 |Shaibu Mfaume Manda M 30 7250 |AMECHAGULIWA
2 |Meshaki Frank Lumato M 25 67.50 |AMECHAGULIWA
3 |Ally Salum Kiswamba M 35 66.00 |AMECHAGULIWA
4 |Ester Laurent Bahakaso F 38 6275 |HAJACHAGULIWA
5 |Charles James Mrope M 42 60.00 |HAJACHAGULIWA
6 [Upendo . Mruma F 3 5775 |HAJACHAGULIWA
7 |Emmanuel Julius M 34 §7.50 |HAJACHAGULIWA
8 [Rahma Hussein Manda F 25 5575 |HAJACHAGULIWA
9 |Abed Juma Abed M M 26 49.25 |HAJACHAGULIWA
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