
SEKTA JINA LA MRADI LENGO LA MRADI

Kuongeza samani na 

miundombinu ya kufundishia 

na kujifunzia na samani 

shuleni.

Kuwezesha manunuzi /utengenezaji wa 

madawati 580 hadi ifikapo Juni,2018

Ujenzi wa vyumba vya 

madarasa.

Kujenga madarasa 18 katika shule za msingi 

Kikoo,Funza,Mkerezange,Luzando,Matanzi,

Kibesa,Mkongo,Mingombe,Kifumangao,Ki

zomla,Kipera,Sangatini,Kikundi,Tungi,Mita

wa,Kiguza,Makumbea na Kibululu hadi 

ifikapo Juni,2018

Ujenzi wa nyumba za walimu. Kujenga nyumba 2 za walimu katika shule 

za Yavayava na Mdimni hadi ifikao 

Juni,2018
Ununuzi wa gari la idara. Kuwezesha ununnuzi wa gari la idara (land 

cruiser) hadi ifikapo juni,2018

kuongeza samani na 

miundombinu ya kufundishia 

na kujifunzia

Kujenga matundu 20 ya vyoo katika shule 

za msingi Kisegese 2,Kalole 2,Kibululu 

2,Mkuchemba 2,Mpimio 2,Kazole 

2,Kilamba 2,Nyamato 2,Kiziko 2 na 

Matanzi 2 hadi ifikapo Juni,2018

ELIMU 

SEKONDARI

Ujenzi wa madarasa katika 

shule za sekondari.

Kuwezesha ujenzi wa madarasa 3 katika 

shule za sekondari Magawa,Kipala Mpakani 

na Mwandege hadi ifikapo Juni,2018

Ujenzi wa bweni shule ya 

sekondari kisima

Kuwezesha ujenzi wa bweni 1(hostel) katika 

shule ya sekondari Kisima hadi ifikapo 

Juni,2018
Ujenzi wa wodi ya wazazi  

Mkuranga.

Kuwezesha ujenzi wa wodi ya wazazi katika 

hospitali ya Mkuranga hadi ifikapo 

Juni,2018
Ukarabati jengo la wagonjwa 

wa nje

Kukarabati jengo la wagonjwa wa nje 

(mapokezi, na chumba cha madawa) hadi 

ifikapo Juni,2018

Ukarabati jengo la wagonjwa 

wa meno.

Kukarabati jengo la wagonjwa wa meno 

hadi ifikapo Juni,2018

Marekebisho ya mfumo wa 

umeme

Kufanya marekebisho ya mifumo ya umeme 

hospitali ya mkuranga hadi ifikapo 

Juni,2018

Ujene eneo la kufulia nguo Kumalizia ujenzi wa eneo la kufulia nguo 

hadi  ifikapo Juni,2018

Ukarabati nyumba za 

watumishi

Kukarabati nyumba za watumishi wa kituo 

cha afya Mkamba hadi  ifikapo Juni,2018

Ujenzi chumba cha upasuaji Kumalizia ujenzi wa miundo mbinu ya 

chumba  cha upasuaji katika kituo cha 

Mkamba hadi  ifikapo Juni,2018

Ukarabati  wa zahanati  

Nasibugani.

Kukarabati zahanati ya Nasibugani hadi  

ifikapo Juni,2018

ELIMU 

MSINGI

AFYA



Ujenzi nyumba ya mtumishi . Kumalizia ujenzi wa nyumba ya mtumishi 

zahanati ya Mkonoge hadi  ifikapo 

Juni,2018
Kumalizia ujenzi wa zahanati ya Koma hadi  

ifikapo Juni, 2018

Kumalizia ujenzi wa wa zahanati ya 

Mihekela hadi  ifikapo Juni,2018

Umaliziaji wa ujenzi wa wa zahanati ya 

Magodani hadi  ifikapo Juni,2018

Umaliziaji wa ujenzi wa wa zahanati ya 

Nyamato Tipo hadi  ifikapo Juni,2018

Ukarabati wa zahanati Kukarabati wa zahanati ya Nyatanga hadi  

ifikapo Juni,2018

Kuwezesha umaliziaji wa zahanati ya Kuruti 

na Kisiju Pwani hadi ifikapo Juni,2018

Umaliziaji ujenzi wa zahanati ya Nganje 

hadi  ifikapo Juni,2018

Umaliziaji wa ujenziwa zahanati ya 

Kifumangao hadi kufikia Juni,2018

Umaliziaji wa ujenzi wa zahanati ya 

Mvuleni hadi  ifikapo Juni,2018

Umaliziaji wa ujenzi wa zahanati ya 

Kigobedi hadi kufikia Juni,2018

Ujenzi wa mradi mdogo wa usambazaji  

maji kijiji cha Shungubweni hadi  ifikapo 

Juni,2018
Ujenzi wa mradi mdogo wa usambazaji maji 

wa zahanati ya Chamgoi  hadi ifikapo 

Juni,2018

Ujenzi wa madarasa Kujenga madarasa 7 katika shule za msingi 

Mwongozo,Kwale,Mkuruwili,Kisegese,Kik

onga,Mpimio na Kolagwa hadi ifikapo 

juni,2018

Umaliziaji ujenzi wa madarasa Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa madarasa 

16 katika shule za msingi za 

Mbezi,Dondwe,Ngunguti,Mlamleni,Kuruti,

Boza,Mkerezange,Mkiu,Vikangara,Nganje,

Kalole,Miteza,Mwanambaya,Kibululu,Kila

mba na shungubweni hadi ifikapo juni,2018

MAJI Ujenzi wa mradi midogo ya 

usambazaji  maji 

AFYA

 ujenzi wa zahanati.

Umaliziaji ujenzi wa zahanati 

ELIMU 

MSINGI



Umaliziaji ujenzi wa nyumba 

za walimu 

Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa nyumba 15 

za walimu katika shule za msingi za 

Kwale,Boza,Koma,Funza,Yavayava,Kikund

i,Mikere,Sangarani,Mkola,Nganje,Kitomon

do,Mpafu,Kuruti,Mtongani na Kibudi hadi 

ifikapo juni,2018

Ukarabati wa shule  za msingi. Kuwezesha ukarabati wa shule 6 za msingi 

za 

Mkamba,Mkuranga,Vianzi,Vikindu,Mbulan

i na Nasibugani hadi ifikapo juni,2018 ujenzi wa nyumba  za walimu 

katika shule za sekondari.

Kuwezesha  kukamilisha ujenzi wa nyumba 

8 za walimu katika shule za sekondari Mkiu 

2,Lukanga 1,Nasibugani 1,Mwarusembe 

2,Tambani 1 na Kisiju Pwani 1 hadi ifikapo 

Juni,2018Ujenzi wa bwalo Kuwezesha  ujenzi wa bwalo 1 katika shule 

ya sekondari ya Mwinyi hadi kufikia 

juni,2018

Ununuzi wa samani shule za 

sekondari

Kuwezesha ununuzi wa samani katika shule 

ya sekondari Panzuo hadi ifikapo juni,2018

Kujenga nyumba 2 kwa 1 za watumishi 

katika kituo cha afya Mkamba hadi ifikapo 

juni,2018 

Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya mtumishi 

katika zahanati ya Koma hadi ifikapo 

juni,2018

Umaliziaji ujenzi wa zahanati Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa zahanati ya 

Nyatanga hadi ifikapoa juni,2018 

Umaliziaji ujenzi wa nyumba 

ya mtumishi

Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa nyumba ya 

mtumishi zahanati ya Mbulani hadi ifikapo  

juni,2018

Kujenga mradi mdogo wa usambazaji wa 

maji katika kijiji cha Shungubweni hadi 

ifikapo juni,2018

Kujenga mradi mdogo wa usambazaji wa 

maji katika kituo cha afya  cha Chamgoi 

hadi kufikia juni,2018

Kujenga mradi mdogo wa maji katika shule 

ya sekondari ya Mamdimkongo hadi kufikia 

juni,2018

Ujenzi wa  miundombinu ya 

maji 

Kujenga miundombinu ya maji Mkuranga 

mjini kwa kujenga matanki,mifumo ya 

mabomba, ununuzi wa Pampu za 

ELIMU 

MSINGI

ELIMU 

SEKONDARI

AFYA Ujenzi wa nyumba za 

watumishi.

MAJI Ujenzi miradi midogo ya 

usambazaji wa maji 



 kupata mtaalamu mshauri 

kusimamia miradi ya maji

Kuwezesha kupata mtaalamu mshauri 

kusimamia miradi ya maji katika vijiji 10 

vya 

Mdimni,Yavayava,Ng'ole,Mbulani,Mlamlen

i,Mwanambaya,Mkerezange,Kibamba,Dund

ani na Sangasanga hadi ifikapo juni,2018

Ujenzi miundombinu ya maji Kujenga miundombinu ya maji katika vijiji 

10 vya 

Mdimni,Yavayava,Ng'ole,Mbulani,Mlamlen

i,Mwanambaya,Mkerezange,Kibamba,Dund

ani na Sangasanga hadi ifikapo juni,2018

 Kusimamia na kufuatilia 

utekelezaji miradi ya maji.

kuwezesha Kusimamia na kufuatilia miradi 

ya maji katika vijiji 10 vilivyochaguliwa 

hadi kufikia juni,2018

 kufanya ukaguzi wa miradi ya 

maji na kuandaa taarifa.

Kuwezesha Mkaguzi wa ndani kufanya 

ukaguzi wa miradi ya maji na kuandaa 

taarifa hadi ifikapo juni,2018
Kuwezesha  mafunzo kwa watumishi wa 

idara ya maji kuhusu uwajibikaji na 

usimamizi miradi ya maji hadi ifikapo 

juni,2018

kuwezesha Mafunzo kuhusu ufuatiliaji wa 

miradi ya maji (COWSOs) ifikapo juni, 

2018

kununua vitendea kazi vya 

idara.

Kuimalisha uwezo wa ofisi ya idara ya maji 

kwa kununua vitendea kazi hadi ifikapo 

juni,2018

kukusanya takwimu za msingi 

za maji na uandaaji wa taarifa 

Kuwezesha kuwapa uelewa ukusanyaji wa 

takwimu za msingi za maji na uandaaji wa 

taarifa kwa  wahudumu wa vijij VHW 88,  

VEO 38,AEHO 6 na WEO 6 katika vijiji 38  

hadi ifikapo juni,2018kukusanya takwimu kuhusu 

usafi wa mazingira.

Kuwezesha ukusanyaji wa takwimu za 

msingi kuhusu usafi wa mazingira ngazi ya 

kaya katika vijiji 44 hadi ifikapo juni,2018

kuwezesha zoezi la uchefushaji maji katika 

vijiji 44 hadi ifikapo juni,2018

kuwezesha ununuzi wa vifaa vya 

uchefushaji katika vijiji 44 hadi ifikapo 

juni,2018

kufanya  usafi wa mazingira 

ngazi ya vijiji 

Kuwezesha zoezi la mashindano ya kufanya  

usafi wa mazingira ngazi ya kaya katika 

vijiji 125  hadi ifikapo juni, 2018

Kutoa zawadi kwa washindi 

wa mashindano ya usafi.

Kutoa zawadi kwa washindi watatu wa 

mashindano ya usafi hadi ifikapo 

machi,2018 

MAJI

kutoa  mafunzo kwa watumishi 

wa idara ya maji.

kuchefusha maji  na ununuzi 

vifaa katika vijiji vyenye 

miradi ya maji 



 ufuatiliaji wa miradi ya maji  

vijijini

Kufanya zoezi la ufuatiliaji wa miradi ya 

maji ya robo ya tatu (3) katika vijiji 44 hadi 

ifikapo juni,2018

 kufanya survey ya hali halisi 

ya usafi wa mazingira.

kuwezesha kufanya survey kuainisha hali 

halisi ya usafi wa mazingira katika shule za 

msingi na sekondari ifikapo june,2018

Kukusanya takwimu  katika 

shule za msingi na sekondari.

Kukusanya takwimu za awali za usafi wa 

mazingira  katika shule za msingi na 

sekondari hadi kufikia juni,2018

 kufanya survey shuleni na 

klabu za walimu mashuleni.

Kuwezesha kufanya survey shule 10 na 

klabu za walimu wa SWASH pamoja na 

wanafunzi wote katika shule 10 kuhusu usafi 

wa mazingira  hadi ifikapo juni,2018

 kufanya mashindano ya usafi  

wa mazingira shule za msingi 

na sekondari.

Kufanya zoezi la mashindano ya usafi  wa 

mazingira shule zote za msingi na sekondari 

hadi ifikapo juni,2018

MAJI


