
MAPENDEKEZO YA RATIBA   YA VIKAO KWA HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA 

2017/2018.  

KAMATI AUG SEP OKT NOV DES JAN 

BAJETI 

FEB MAR APR MAY JUN JUL 

CMT  20 5 2 7 4 1 7 4 3 5 5 

KAMATI YA FEDHA, 

MIPANGO NA UONGOZI. 

 28 19 9 14 11 13 14 17 10 12 18 

KAMATI YA HUDUMA ZA 

KIJAMII  

  11   9 6  10   10 

KAMATI YA HUDUMA ZA 

KIUCHUMI  

  12   10 7  11   11 

KAMATI YA UKIMWI   10    5  9   9 

KAMATI YA CHAMA   24    27  24   26 

BARAZA LA MADIWANI   25   23&24 28  25   27 

BARAZA LA WAFANYAKAZI             

 

    

 

 

ROBO YA I 

 

 

ROBO YA II 

 

 

ROBO YA III 

 

 

ROBO YA IV 

ZIARA  SEP   DES   MAR   JUN  

HUDUMA ZA JAMII  26   14   28   19  

HUDUMA ZA KIUCHUMI  27   15   29   20  



  


