JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA

JIMBO LA MKURANGA

KUITWA KWENYE USAILI

Kwa madhumuni ya uendeshaji wa uchaguzi mkuu na kwa
kuzingatia masharti ya kifungu cha 6 (6) cha Sheria ya Uchaguzi
wa Rais, Wabunge na Madiwani Na. 1 ya Mwaka 2024,
kikisomwa pamoja na kanuni ya 11 ya Kanuni za Uchaguzi wa
Rais, Wabunge na Madiwani za Mwaka 2025, Msimamizi wa
Uchaguzi wa Jimbo la Mkuranga anawatangazia waombaji
wafuatao kufika kwenye wusaili siku ya Jumanne Tarehe

07/10/2025 saa 5 asubuhi katika vituo walivyopangiwa.
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MSIMAMIZI WA UCHAGUZI

PATRICK MABULJ SABBR kA MEURANGA
MSIMAMIZI WA B v:'“ %@JYA WILAYA ‘f'A MKU!MNQQJ

JIMBO LA MKURANGA
04 OKTOBA, 2025




VITUO VYA KUFANYIA USAILI NI KAMA IFUATAVYO:-

SHULE YA MSINGI KIMANZICHANA:

MKAMBA
KIMANZICHANA
KISEGESE

. PANZUO
NYAMATO
LUKANGA

BETA
MWARUSEMBE
MAGAWA
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SHULE YA SEKONDARI KISIJU:

1. KISJU

2. DONDO

3. MSONGA

4. KITOMONDO
5. NJIANNE

SHULE YA SEKONDARI MWINYI

SHUNGUBWENI
MBEZI

BUPU
KIPARANG'ANDA
TENGELEA
MIPEKO
MKURANGA
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SHULE YA SEKONDARI MWANDEGE

1. TAMBANI

2. VIKINDU

3. MWANDEGE
4. VIANZI



