

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

JINA: CHEO: IDARA

NAOMBA RUHUSA YA SIKU: KWENDA

KUANZIA HADI KWA AJILI YA:

.....

.....

SIKU HIZO ZIKATWE/ZISIKATWE KWENYE LIKIZO YANGU YA MWAKA:

TAREHE: SAHIHI YA MWOMBAJI:

MAONI YA MKUU WA IDARA

RUHUSA IMETOLEWA YA SIKU: KWENDA

KWA SABABU:

.....

SIKU HIZO ZIKATWE/ZISIKATWE KWENYE LIKIZO YAKE YA MWAKA:

TAREHE: SAHIHI YA MKUU WA IDARA:

CHEO:

MAONI YA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI

RUHUSA IMETOLEWA/HAIKUTOLEWA YA SIKU:

KWA SABABU:

.....

SIKU HIZO ZIKATWE/ZISIKATWE KWENYE LIKIZO YAKE YA MWAKA:

TAREHE: SAHIHI YA MWIDHINISHAJI

CHEO:

.....